IT BÀ RỊA-VŨNG TÀU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

phần mềm ghi đĩa DVD

Go down

phần mềm ghi đĩa DVD Empty phần mềm ghi đĩa DVD

Bài gửi by ducadi Wed Apr 18, 2012 10:42 pm

so sánh với gã khổng lồ nero thì chàng tí hon vsoconvert còn thua xa về các tính năng nhưng với giao diện bắt mắt và dễ dàng sử dụng là ưu thế của vsoconvert, với những bạn muốn tạo một đĩa dvd cho riêng mình mà không quen sử dụng nero thì vsoconvert hoàn toàn có thể giúp các bạn làm những dvd mình ưa thích chỉ với 3 bước: chèn video => convert => burn ra đĩa và thưởng thức Very Happy , tuy nhiên việc convert còn tùy thuộc vào cấu hình máy tính của bạn mà việc convert nhanh hay chậm, mình đã làm một dvd full trên máy dual core, 2.6ghz, ram 2g thì mất khoảng 4h mới xong pale nhưng mình khuyến cáo một cách là sau khi click convert thì bạn đưa đĩa dvd trắng vào ổ ghi luôn sau đó alo cho mấy thằng bạn ra quán cafe chém gió hoặc học bài, giặc đồ, lau nhà, ngủ..... Razz mọi việc ghi đĩa thì vso sẽ hoàn tất giúp bạn Twisted Evil . Không để các bạn đợi lâu nửa link down mới up còn nóng hỏi đây: http://www.mediafire.com/?364r95kfkkgpa2w

còn đây là pass: itvungtau.forumvi

ducadi

Nam Taurus Tổng số bài gửi : 6

- Similar topics